Livescore trực tiếp - Tỷ số trực tuyến - KQBĐ trực tuyến

Livescore trực tiếp - Tỷ số trực tuyến - KQBĐ trực tuyến

Livescore - Tỷ số bóng đá hôm nay

Chủ Nhật, ngày 07/03/2021 - 21:39
4.1 /5 của 4 đánh giá
Livescore trực tiếp - Tỷ số trực tuyến - Tỷ số bóng đá hôm nay. Kqbd trực tuyến hôm nay - Cập nhật tỷ số, kết quả bóng đá nhanh chóng, chính xác về tất cả bàn thắng cùng và tỷ lệ trong các giải đấu bóng đá lớn, nhỏ trên Thế Giới

Livescore - Bảng tỷ số trực tuyến, cập nhật tỷ số trận đấu cực kỳ nhanh chóng, dù bạn không thể xem trực tiếp trận đấu nhưng với một chiếc Smart Phone trên tay bạn vẫn có thể xem kết quả trận đấu đó. Ưu điểm của bảng Livescore này:

  • Livescore trực tiếp liên tục tất cả các giải đấu trên Thế giới giúp mọi người dễ dàng xem tỷ số trận đấu mà mình quan tâm.
  • Tỷ số trực tuyến được cập nhật liên tục, để đáp ứng nhu cầu xem tỷ số bóng đá, Livescore đã xây dựng hệ thống Data khổng lồ, cập nhật liên tục để cung cấp thông tin đến cho người dùng nhanh chóng, chính xác nhất về: Thời gian thi đấu, Thông tin trận đấu, số phút, tỷ số...
  • Ngoài cung cấp tỷ số bóng đá, bảng này còn cung cấp tỷ lệ kèo để dành riêng cho dân cá độ
  • Các thông tin trên bảng được sắp xếp, trình bày một cách cực kỳ khoa học để người chơi có thể dễ dàng xem kết quả cũng như thông tin các trận đấu
ANHU23
20:00[1-8]
Liverpool U23
 
Live 82'
0 - 4
0-3
[1-7]
Derby County U23
 
TBNA
20:00[20]
Huesca
 
Live 72'
2 - 3
2-2
[12]
Celta Vigo
 
TBNB
20:00[14]
Malaga
 
Live 82'
1 - 0
0-0
[19]
Sabadell
 
DUC3
20:00[12]
Bayern Munich II
 
Live 82'
1 - 0
1-0
[5]
Wehen
 
DUC4T
20:00
Essen
 
Live 80'
1 - 0
0-0
 
Fortuna Koln
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
MKDA
20:00[7]
Vardar
 
Live 81'
0 - 1
0-1
[4]
FC Struga
 
-
20:00[2]
Shkupi
 
Live 82'
0 - 2
0-2
[5]
Rabotnicki
 
-
20:00[12]
Belasica Strumica
 
Live 80'
0 - 0
0-0
[11]
Academy Pandev
 
-
20:00[8]
Pelister
 
Live 80'
1 - 0
1-0
[6]
Borec Veles
 
-
20:00[1]
Shkendija
 
Live 80'
0 - 0
0-0
[10]
Renova
 
GREA
20:00[1]
Olympiakos
 
Live 81'
3 - 0
3-0
[12]
Lamia FC
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
LITA
20:00[6]
Suduva
 
Live 79'
0 - 1
0-0
[4]
FK Panevezys
 
RMNA
20:00[11]
Astra Giurgiu
 
Live 76'
2 - 1
1-1
[15]
Hermannstadt
 
CZEA
20:00[10]
C. Budejovice
 
Live 79'
0 - 1
0-1
[15]
Mlada Boleslav
 
-
20:00[13]
MFk Karvina
 
Live 79'
1 - 1
1-0
[16]
Brno
 
TNKA
20:00[21]
Genclerbirligi
 
Live 76'
0 - 0
0-0
[18]
Istanbul BB
 
-
20:00[5]
Hatayspor
1
Live 76'
1 - 3
0-2
[15]
Kayserispor
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
TNKB
20:00[13]
Boluspor
 
Live 78'
1 - 1
0-0
[9]
Bursaspor
 
-
20:00[16]
Akhisar Bld.
 
Live 79'
3 - 0
1-0
[18]
Eskisehirspor
 
DENA
20:00[2]
Brondby
 
Live 77'
1 - 0
0-0
[4]
Kobenhavn
 
MASL
20:00[7]
Perak FA
 
Live 82'
0 - 0
0-0
[8]
Petaling Jaya City
 
MAPL
20:00[7]
Sarawak
 
Live 82'
2 - 0
2-0
[5]
Kelantan United
 
BRAMG
20:00[10]
Coimbra/MG
 
Live 78'
0 - 0
0-0
[11]
Tombense FC/MG
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
HLA
20:30[10]
Fortuna Sittard
 
Live 52'
0 - 2
0-2
[2]
PSV Eindhoven
 
-
20:30[11]
Heracles Almelo
 
Live 52'
0 - 0
0-0
[12]
Zwolle
 
NGA
20:30[6]
Din. Moscow
 
Live 52'
1 - 0
1-0
[16]
FK Tambov
 
POLB
20:30[11]
Puszcza Nie.
 
Live 52'
0 - 0
0-0
[5]
Arka Gdynia
 
CZEB
20:30[7]
Sellier&Bellot Vlasim
 
Live 52'
0 - 0
0-0
[13]
Taborsko
 
-
20:30[9]
Varnsdorf
 
Live 50'
1 - 1
1-1
[5]
SK Prostejov
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
AUTA
20:30[1]
RB Salzburg
 
Live 51'
2 - 1
2-1
[9]
St.Polten
 
-
20:30[10]
SV Ried
 
Live 51'
0 - 2
0-2
[6]
Wolfsberger AC
 
UAEA
20:30[13]
Ajman
 
Live 52'
1 - 2
1-2
[8]
Al Wahda(UAE)
 
-
20:30[11]
Khorfakkan
 
Live 52'
2 - 0
2-0
[10]
Al Dhafra
 
NPA
20:30[4]
Moroka Swallows
 
Live 52'
1 - 0
1-0
[16]
Tshakhuma TM
 
-
20:30[15]
Black Leopards
 
Live 52'
1 - 1
1-1
[7]
Golden Arrows
 
ANHA
21:00[7]
Liverpool
 
Live 36'
0 - 0
-
[18]
Fulham
 
ANHU23
21:00[1-6]
Chelsea U23
 
Live 36'
0 - 0
-
[1-10]
Brighton U23
 
ITA
21:00[20]
Crotone
 
Live 36'
1 - 0
-
[18]
Torino
 
-
21:00[16]
Fiorentina
 
Live 35'
1 - 1
-
[19]
Parma
 
-
21:00[8]
Verona
 
Live 36'
0 - 1
-
[2]
AC Milan
 
ITB
21:00[1]
Empoli
 
Live 36'
1 - 0
-
[8]
Cittadella
 
ITA3
21:00[A-1]
Como
 
Live 36'
0 - 0
-
[A-13]
Pro Sesto
 
-
21:00[C-5]
Teramo
 
Live 35'
0 - 0
-
[C-4]
Catanzaro
 
-
21:00[A-11]
Grosseto
 
Live 36'
0 - 0
-
[A-7]
Juventus U23
 
-
21:00[A-4]
Aurora Pro Patria
 
Live 36'
2 - 0
-
[A-14]
Piacenza
 
-
21:00[B-10]
Matelica
 
Live 36'
1 - 0
-
[B-18]
Legnano
 
-
21:00[A-18]
Giana Erminio
 
Live 36'
1 - 0
-
[A-19]
Livorno
 
-
21:00[C-16]
Vibonese
 
Live 36'
0 - 0
-
[C-9]
Casertana
 
-
21:00[C-13]
Virtus Francavilla
 
Live 36'
0 - 0
-
[C-1]
Ternana
 
-
21:00[C-18]
AS Bisceglie
 
Live 36'
0 - 0
-
[C-8]
Catania
 
-
21:00[A-12]
Pergolettese
 
Live 36'
0 - 0
-
[A-16]
US Olbia
 
-
21:00[B-17]
Fano
1
Live 36'
0 - 0
-
[B-12]
US Fermana
 
-
21:00[C-6]
Palermo
 
Live 36'
1 - 1
-
[C-10]
Juve Stabia
 
BDNB
21:00[14]
UD Oliveirense
 
Live 35'
0 - 1
-
[6]
Chaves
 
POLA
21:00[2]
Pogon Szczecin
 
Live 37'
0 - 0
-
[11]
Lech Poznan
 
CROA
21:00[2]
NK Osijek
 
Live 35'
0 - 0
-
[3]
HNK Gorica
 
ICELC
21:00[A-5]
UMF Grindavik
 
Live 34'
1 - 0
-
[A-6]
Vik. Olafsvik
 
SRBA
21:00[14]
Novi Pazar
 
Live 37'
1 - 1
-
[5]
Spartak Subotica
 
-
21:00[9]
Radnicki Nis
 
Live 36'
1 - 0
-
[8]
Backa Topola
 
-
21:00[11]
FK Metalac GM
 
Live 35'
0 - 0
-
[10]
FK Vozdovac
 
-
21:00[19]
Macva Sabac
 
Live 36'
1 - 0
-
[7]
Proleter NS
 
-
21:00[4]
Vojvodina
 
Live 36'
2 - 0
-
[13]
Javor Ivanjica
 
SLOA
21:00[7]
Tabor Sezana
 
Live 38'
0 - 0
-
[6]
NK Bravo
 
CYPA
21:00[12]
Ermis Aradippou
 
Live 37'
0 - 0
-
[10]
Nea Salamina
 
TDC
21:00
Dalkurd FF
 
Live 36'
2 - 0
-
 
Gauthiod
 
-
21:00
Hacken
 
Live 36'
1 - 0
-
Helsingborg
 
-
21:00
Akropolis IF
 
Live 36'
0 - 0
-
 
Landskrona
 
-
21:00
Mjallby AIF
 
Live 37'
0 - 0
-
Ostersunds
 
DENB
21:00[3]
Silkeborg IF
 
Live 37'
0 - 0
-
[7]
HB Koge
 
-
21:00[10]
Vendsyssel FF
 
Live 37'
1 - 1
-
[4]
Helsingor
 
QATA
21:00[7]
Al Arabi (QAT)
 
Live 37'
1 - 0
-
[3]
Qatar SC
 
-
21:00[10]
Al Wakra
 
Live 37'
0 - 0
-
[8]
Sailiya
 
BRASP
21:00[C-1]
Ituano/SP
 
Live 38'
0 - 1
-
[D-1]
Mirassol/SP
 
-
21:00[A-3]
Corinthians/SP
 
Live 37'
0 - 1
-
[B-3]
Ponte Preta/SP
 
DUA
21:30[15]
FC Koln
 
Live 07'
0 - 0
-
[12]
Wer.Bremen
 
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
CloseTBN318:00 Live 90'
[C1-1]Gimnastic T.
1 - 0
Lleida Esportiu[C1-5] 
-1/21-0
CloseANHU2320:00 Live 82'
[1-8]Liverpool U23
0 - 4
Derby County U23[1-7] 
0-3
CloseTBNA20:00 Live 72'
[20]Huesca
2 - 3
Celta Vigo[12] 
+1/42-2
CloseTBNB20:00 Live 82'
[14]Malaga
1 - 0
Sabadell[19] 
-1/40-0
CloseDUC320:00 Live 82'
[12]Bayern Munich II
1 - 0
Wehen[5] 
+01-0
CloseDUC4T20:00 Live 80'
Essen
1 - 0
Fortuna Koln
-10-0
CloseMKDA20:00 Live 81'
[7]Vardar
0 - 1
FC Struga[4] 
0-1
Close-20:00 Live 82'
[2]Shkupi
0 - 2
Rabotnicki[5] 
0-2
Close-20:00 Live 80'
[12]Belasica Strumica
0 - 0
Academy Pandev[11] 
0-0
Close-20:00 Live 80'
[8]Pelister
1 - 0
Borec Veles[6] 
1-0
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Close-20:00 Live 80'
[1]Shkendija
0 - 0
Renova[10] 
0-0
CloseGREA20:00 Live 81'
[1]Olympiakos
3 - 0
Lamia FC[12] 
-2 1/23-0
CloseLITA20:00 Live 79'
[6]Suduva
0 - 1
FK Panevezys[4] 
-1/40-0
CloseRMNA20:00 Live 76'
[11]Astra Giurgiu
2 - 1
Hermannstadt[15] 
-1/41-1
CloseCZEA20:00 Live 79'
[10]C. Budejovice
0 - 1
Mlada Boleslav[15] 
+00-1
Close-20:00 Live 79'
[13]MFk Karvina
1 - 1
Brno[16] 
+01-0
CloseTNKA20:00 Live 76'
[21]Genclerbirligi
0 - 0
Istanbul BB[18] 
+1/20-0
Close-20:00 Live 76'
[5]Hatayspor1
1 - 3
Kayserispor[15] 
-3/40-2
CloseTNKB20:00 Live 78'
[13]Boluspor
1 - 1
Bursaspor[9] 
-1/20-0
Close-20:00 Live 79'
[16]Akhisar Bld.
3 - 0
Eskisehirspor[18] 
-1 1/41-0
CloseDENA20:00 Live 77'
[2]Brondby
1 - 0
Kobenhavn[4] 
+1/40-0
CloseMASL20:00 Live 82'
[7]Perak FA
0 - 0
Petaling Jaya City[8] 
-1 1/40-0
CloseMAPL20:00 Live 82'
[7]Sarawak
2 - 0
Kelantan United[5] 
2-0
CloseBRAMG20:00 Live 78'
[10]Coimbra/MG
0 - 0
Tombense FC/MG[11] 
0-0
CloseHLA20:30 Live 52'
[10]Fortuna Sittard
0 - 2
PSV Eindhoven[2] 
+1 1/40-2
Close-20:30 Live 52'
[11]Heracles Almelo
0 - 0
Zwolle[12] 
-1/40-0
CloseNGA20:30 Live 52'
[6]Din. Moscow
1 - 0
FK Tambov[16] 
-31-0
ClosePOLB20:30 Live 52'
[11]Puszcza Nie.
0 - 0
Arka Gdynia[5] 
+1/40-0
CloseCZEB20:30 Live 52'
[7]Sellier&Bellot Vlasim
0 - 0
Taborsko[13] 
0-0
Close-20:30 Live 50'
[9]Varnsdorf
1 - 1
SK Prostejov[5] 
+1/41-1
CloseAUTA20:30 Live 51'
[1]RB Salzburg
2 - 1
St.Polten[9] 
-32-1
Close-20:30 Live 51'
[10]SV Ried
0 - 2
Wolfsberger AC[6] 
+3/40-2
CloseUAEA20:30 Live 52'
[13]Ajman
1 - 2
Al Wahda(UAE)[8] 
+3/41-2
Close-20:30 Live 52'
[11]Khorfakkan
2 - 0
Al Dhafra[10] 
-1/22-0
CloseNPA20:30 Live 52'
[4]Moroka Swallows
1 - 0
Tshakhuma TM[16] 
-3/41-0
Close-20:30 Live 52'
[15]Black Leopards
1 - 1
Golden Arrows[7] 
+1/21-1
CloseANHA21:00 Live 36'
[7]Liverpool
0 - 0
Fulham[18] 
-3/4-
CloseANHU2321:00 Live 36'
[1-6]Chelsea U23
0 - 0
Brighton U23[1-10] 
-1-
CloseITA21:00 Live 36'
[20]Crotone
1 - 0
Torino[18] 
+1/4-
Close-21:00 Live 35'
[16]Fiorentina
1 - 1
Parma[19] 
-1/2-
Close-21:00 Live 36'
[8]Verona
0 - 1
AC Milan[2] 
+0-
CloseITB21:00 Live 36'
[1]Empoli
1 - 0
Cittadella[8] 
-1/2-
CloseITA321:00 Live 36'
[A-1]Como
0 - 0
Pro Sesto[A-13] 
-3/4-
Close-21:00 Live 35'
[C-5]Teramo
0 - 0
Catanzaro[C-4] 
+0-
Close-21:00 Live 36'
[A-11]Grosseto
0 - 0
Juventus U23[A-7] 
+1/4-
Close-21:00 Live 36'
[A-4]Aurora Pro Patria
2 - 0
Piacenza[A-14] 
-1/2-
Close-21:00 Live 36'
[B-10]Matelica
1 - 0
Legnano[B-18] 
-1/4-
Close-21:00 Live 36'
[A-18]Giana Erminio
1 - 0
Livorno[A-19] 
-1/4-
Close-21:00 Live 36'
[C-16]Vibonese
0 - 0
Casertana[C-9] 
-1/4-
Close-21:00 Live 36'
[C-13]Virtus Francavilla
0 - 0
Ternana[C-1] 
+1-
Close-21:00 Live 36'
[C-18]AS Bisceglie
0 - 0
Catania[C-8] 
+3/4-
Close-21:00 Live 36'
[A-12]Pergolettese
0 - 0
US Olbia[A-16] 
+1/4-
Close-21:00 Live 36'
[B-17]Fano1
0 - 0
US Fermana[B-12] 
+0-
Close-21:00 Live 36'
[C-6]Palermo
1 - 1
Juve Stabia[C-10] 
+0-
CloseBDNB21:00 Live 35'
[14]UD Oliveirense
0 - 1
Chaves[6] 
+1/2-
ClosePOLA21:00 Live 37'
[2]Pogon Szczecin
0 - 0
Lech Poznan[11] 
-1/4-
CloseCROA21:00 Live 35'
[2]NK Osijek
0 - 0
HNK Gorica[3] 
-1/2-
CloseICELC21:00 Live 34'
[A-5]UMF Grindavik
1 - 0
Vik. Olafsvik[A-6] 
-
CloseSRBA21:00 Live 37'
[14]Novi Pazar
1 - 1
Spartak Subotica[5] 
+0-
Close-21:00 Live 36'
[9]Radnicki Nis
1 - 0
Backa Topola[8] 
+1/4-
Close-21:00 Live 35'
[11]FK Metalac GM
0 - 0
FK Vozdovac[10] 
-1/4-
Close-21:00 Live 36'
[19]Macva Sabac
1 - 0
Proleter NS[7] 
+1/2-
Close-21:00 Live 36'
[4]Vojvodina
2 - 0
Javor Ivanjica[13] 
-1-
CloseSLOA21:00 Live 38'
[7]Tabor Sezana
0 - 0
NK Bravo[6] 
-1/4-
CloseCYPA21:00 Live 37'
[12]Ermis Aradippou
0 - 0
Nea Salamina[10] 
+0-
CloseTDC21:00 Live 36'
Dalkurd FF
2 - 0
Gauthiod
-1 1/2-
Close-21:00 Live 36'
Hacken
1 - 0
Helsingborg 
-1-
Close-21:00 Live 36'
Akropolis IF
0 - 0
Landskrona
-3/4-
Close-21:00 Live 37'
Mjallby AIF
0 - 0
Ostersunds 
-1/2-
CloseDENB21:00 Live 37'
[3]Silkeborg IF
0 - 0
HB Koge[7] 
-1-
Close-21:00 Live 37'
[10]Vendsyssel FF
1 - 1
Helsingor[4] 
+1/2-
CloseQATA21:00 Live 37'
[7]Al Arabi (QAT)
1 - 0
Qatar SC[3] 
-1/2-
Close-21:00 Live 37'
[10]Al Wakra
0 - 0
Sailiya[8] 
-1/4-
CloseBRASP21:00 Live 38'
[C-1]Ituano/SP
0 - 1
Mirassol/SP[D-1] 
-
Close-21:00 Live 37'
[A-3]Corinthians/SP
0 - 1
Ponte Preta/SP[B-3] 
-1/4-
CloseDUA21:30 Live 07'
[15]FC Koln
0 - 0
Wer.Bremen[12] 
+1/4-
CloseOMC21:45
Dhofar
vs
Al Suwaiq
-
CloseTBNB22:00
[7]SD Ponferradina
vs
Sporting Gijon[5] 
+0-
CloseTBN322:00
[A2-8]Real Oviedo B
vs
Sporting Gijon B[A2-9] 
-1/4-
CloseITA322:00
[B-6]Cesena
vs
Pesaro[B-16] 
-1/2-
CloseALBA22:00
[4]Partizani Tirana
vs
Skenderbeu[10] 
-
CloseBULA22:00
[9]Levski Sofia
vs
Botev Plovdiv[12] 
-3/4-
CloseBIA22:00
[1]Club Brugge
vs
Zulte-Waregem[8] 
-1 1/2-
CloseBIB22:00
[2]RFC Seraing
vs
Westerlo[3] 
-1/4-
CloseHUNA22:00
[9]Budapest Honved
vs
Varda SE[7] 
-1/4-
CloseTSA22:00
[8]Luzern
vs
St. Gallen[4] 
-1/4-
Close-22:00
[5]Lausanne Sports
vs
Sion[10] 
-3/4-
Close-22:00
[6]Lugano
vs
Zurich[7] 
-1/4-
CloseUKRA22:00
[3]Zorya
vs
FC Lviv[14] 
-1 1/2-
CloseDENA22:00
[1]Midtjylland
vs
Aarhus AGF[3] 
-1/2-
CloseTBNA22:15
[1]Atletico Madrid
ĐH
Real Madrid[3] 
+0-
CloseGREA22:15
[13]Panetolikos
vs
Volos NFC[7] 
-1/2-
CloseTBN322:30
[C1-11]UE Olot
vs
L'Hospitalet[C1-9] 
-1/4-
Close-22:30
[B1-1]Amorebieta
vs
Leioa[B1-11] 
-3/4-
Close-22:30
[A2-3]Numancia
vs
Burgos CF[A2-1] 
-1/4-
CloseBHRA22:30
[10]Malkiya
vs
Busaiteen[9] 
-
Close-22:30
[8]Budaiya (BHR)
vs
Muharraq[5] 
-
CloseHLA22:45
[5]Vitesse Arnhem
vs
AZ Alkmaar[3] 
+1/2-
CloseTBN322:59
[A1-10]Guijuelo
vs
Salamanca[A1-3] 
+0-
Close-22:59
[A2-7]Marino de Luanco
vs
Covadonga[A2-10] 
-1/2-
Close-22:59
[B2-9]Haro Deportivo
vs
UD Mutilvera[B2-6] 
+0-
Close-22:59
[D2-2]Linares Deportivo
vs
Ejido[D2-7] 
-
Close-22:59
[A1-9]CF Salmantino
vs
Zamora CF[A1-2] 
+0-
Close-22:59
[C1-3]Barcelona B
vs
UE Llagostera[C1-7] 
-3/4-
Close-22:59
[B1-3]Racing Santander
vs
Real Sociedad B[B1-6] 
-1/4-
CloseNGA22:59
[4]Spartak Moscow
vs
Krasnodar[7] 
-1/4-
CloseBIHA22:59
[10]Radnik Bijeljina
vs
Mladost D. Kakanj[9] 
-
CloseSLOA22:59
[2]O.Ljubljana
vs
CM Celje[8] 
-3/4-
CloseTNKA22:59
[2]Galatasaray
vs
Sivasspor[11] 
-3/4-
CloseTNKB22:59
[6]Altay
vs
Tuzlaspor[7] 
-1/2-
CloseTDC22:59
Norrkoping
vs
Goteborg 
-1/4-
Close-22:59
GIF Sundsvall
vs
Sandvikens 
-1-
CloseAUTA22:59
[8]Austria Wien
vs
Rapid Wien[2] 
+3/4-
CloseTBN323:00
[D1-6]Cadiz B
vs
Algeciras[D1-1] 
-
CloseSRBA23:05
[15]FK Rad
vs
Partizan[2] 
+1 3/4-
CloseQATA23:15
[4]Al Rayyan
vs
Ahli Doha[6] 
-3/4-
Close-23:15
[9](T)Umm salal
vs
Al Sadd[1] 
+3-
CloseUAEA23:15
[5]Al Nasr (UAE)
vs
Al Sharjah[3] 
-1/4-
CloseANHA23:30
[1]Man City
vs
Man Utd[3] 
-1-
CloseITA323:30
[A-3]AC Renate
vs
Carrarese[A-9] 
-1/4-
Close-23:30
[B-7]Feralpisalo
vs
Virtus Verona[B-9] 
-1/4-
Close-23:30
[A-17]Pistoiese
vs
Pro Vercelli[A-2] 
+1/4-
Close-23:30
[B-1]Padova
vs
Perugia[B-4] 
-1/4-
Close-23:30
[B-13]Gubbio
vs
Ravenna[B-19] 
-1/2-
Close-23:30
[C-3]Avellino
vs
Paganese[C-15] 
-3/4-
Close-23:30
[C-2]Bari
vs
Potenza SC[C-17] 
-1-
Close-23:30
[A-20]Luchese
vs
Pontedera[A-8] 
+1/4-
ClosePOLA23:30
[6]Slask Wroclaw
vs
Legia Wars.[1] 
+3/4-
CloseCROA23:30
[1]Dinamo Zagreb
vs
HNK Rijeka[5] 
-1-
CloseCYPA23:30
[5]AEK Larnaka
vs
Olympiakos Nic.[6] 
-1-
CloseTBN300:00
[C1-8]Cornella
vs
Espanyol B[C1-10] 
+0-
Close-00:00
[B1-4]Arenas de Guecho
vs
Real Union[B1-5] 
-1/4-
Close-00:00
[E1-3]Inter de Madrid
vs
Real Madrid B[E1-4] 
-1/4-
Close-00:00
[D2-5]Cordoba
vs
Murcia[D2-6] 
-3/4-
CloseITA00:00
[11]Sampdoria
vs
Cagliari[17] 
-1/4-
CloseDUA00:00
[17]A.Bielefeld
vs
Union Berlin[7] 
+1/2-
CloseHUNA00:00
[11]Zalaegerzseg
vs
Ferencvaros[1] 
+1 1/4-
CloseISRA00:00
[12]Bnei Sakhnin
vs
HIK Shmona[7] 
+0-
CloseMLTA00:00
[7]Valletta
vs
Gudja United[11] 
-
CloseDENA00:00
[8]Nordsjaelland
vs
AC Horsens[12] 
-1/4-
CloseTBNB00:15
[1]Mallorca
vs
Cartagena[18] 
-3/4-
CloseBIA00:15
[5]Anderlecht
vs
KV Mechelen[9] 
-1/2-
CloseTBNA00:30
[5]Real Sociedad
vs
Levante[9] 
-1 1/4-
ClosePHC00:30
Angers
vs
Club Franciscain
-
Close-00:30
Ajaccio GFCO
vs
Lille
+1 1/2-
CloseBDNA00:30
[18]Maritimo
vs
Moreirense[8] 
-1/4-
CloseGREA00:30
[3]PAOK
vs
Aris Salonica[2] 
-3/4-
CloseCZEA00:30
[1]Slavia Praha
vs
Banik Ostrava[8] 
-1 3/4-
CloseUKRA00:30
[13]Inhulets Petrove
vs
Kolos Kovalivka[7] 
+1/4-
CloseTBN301:00
[E2-5]Villanovense
vs
Badajoz[E2-1] 
+1/4-
Close-01:00
[E2-8]Merida
vs
Extremadura UD[E2-6] 
+0-
Close-01:00
[A1-5]Deportivo
vs
Pontevedra[A1-7] 
-1/2-
CloseISRA01:00
[13]Hapoel Kfar Saba
vs
Hapoel Haifa[9] 
+1/4-
CloseBRAMG01:00
[5]Athletic Club/MG
vs
Boa Esporte/MG[9] 
-
CloseBRASP01:00
[D-2]Guarani/SP
vs
Bragantino/SP[C-2] 
-
CloseECUA01:00
[14]Olmedo
vs
Macara[9] 
+1/2-
CloseSRBA01:15
[1]Crvena Zvezda
vs
Cukaricki[3] 
-
CloseISRA01:30
[6]Hap. Beer Sheva
vs
Hapoel Tel Aviv[11] 
-1/4-
CloseRMNA01:30
[2]Steaua Bucuresti
vs
Gaz Metan Medias[12] 
-1 1/2-
CloseBRARJ01:30
[10]Nova Iguacu/RJ
vs
Madureira/RJ[6] 
-1/4-
CloseCOLB01:30
[9]Dep.Quindio
vs
Fortaleza[10] 
-1/2-
CloseHLB02:00
[2]De Graafschap
vs
Eindhoven[13] 
-1 1/2-
CloseBIB02:00
[4]Lommel
vs
Club Brugge II[8] 
-2-
CloseHUNA02:00
[10]Budafoki MTE
vs
MOL Fehervar FC[3] 
+1 1/4-
CloseDENA02:00
[10]Vejle
vs
Odense BK[6] 
+1/4-
CloseBRARJ02:00
[9]Fluminense/RJ
vs
Portuguesa/RJ[5] 
+0-
CloseANHA02:15
[8]Tottenham
vs
Crystal Palace[13] 
-1-
CloseITA302:30
[A-15]Novara
vs
Lecco[A-5] 
+0-
Close-02:30
[C-14]Turris Neapolis
vs
Foggia[C-7] 
+0-
Close-02:30
[B-14]Carpi
vs
Modena[B-2] 
+1/4-
Close-02:30
[A-6]Alessandria
vs
Albinoleffe[A-10] 
-1/4-
CloseURUA02:30
[14]Danubio
vs
Liverpool P. (URU)[2] 
+1/4-
CloseITA02:45
[6]Napoli
vs
Bologna[12] 
-1-
CloseBIA02:45
[4]Genk
vs
Cercle Brugge[17] 
-1/2-
CloseCOLB02:59
[3]Valledupar
vs
Cortulua[8] 
+0-
Close-02:59
[15]Barranquilla
vs
Atletico[7] 
+0-
Close-02:59
[5]Orsomarso
vs
Bogota FC[14] 
-1/4-
CloseTBNA03:00
[10]Athletic Bilbao
vs
Granada[8] 
-3/4-
CloseTBNB03:00
[9]Girona
vs
Almeria[3] 
+0-
CloseITB03:00
[16]Reggiana
vs
Lecce[7] 
+1/2-
CloseBDNA03:00
[12]Rio Ave
vs
SC Farense[15] 
-1/2-
CloseARGA03:10
[A-13]Arsenal Sarandi
vs
Estudiantes LP[A-2] 
+1/4-
CloseCOLA03:30
[13]America Cali
vs
Pereira[17] 
-1-
CloseECUA03:30
[13]Manta FC
vs
Dep.Cuenca[8] 
-1/4-
CloseBRC04:00
Palmeiras/SP
vs
Gremio/RS
-1/4-
CloseBRARJ04:00
[7]Boavista/RJ
vs
Bangu/RJ[4] 
-
CloseURUA04:45
[15]Cerro Largo
vs
Plaza Colonia[5] 
-1/4-
CloseCRCA05:00
[B-1]Dep. Saprissa
vs
Municipal Grecia[A-5] 
-1-
CloseARGA05:20
[B-13]Patronato Parana
vs
Union Santa Fe[B-5] 
+1/4-
Close-05:20
[B-8]Gimnasia LP
vs
Defensa YJ[B-4] 
+0-
ClosePARA05:30
[4]Guarani CA
vs
Sportivo Luqueno[7] 
-3/4-
CloseCOLA05:40
[6]Jag de Cordoba
vs
Patriotas[12] 
-1/2-
CloseECUA06:00
[10]Guayaquil City
vs
Barcelona SC[3] 
+1-
CloseMEXB06:00
[5]Atlante
vs
Tepatitlan FC[11] 
-
CloseBRARJ06:15
[8]Botafogo/RJ
vs
Resende/RJ[3] 
-
CloseBRAMG06:30
[1]Atl. Mineiro/MG
vs
Uberlandia/MG[12] 
-
CloseCOLB06:30
[16]Real San Andres
vs
Boca Juniors Cali[12] 
-1/4-
CloseCRCA07:00
[B-4]San Carlos
vs
Jicaral Sercoba[B-2] 
-1/4-
CloseARGA07:30
[B-1]Velez Sarsfield
vs
Boca Juniors[B-6] 
+1/4-
CloseURUA07:45
[3]Nacional Montevideo
vs
Defensor SC[10] 
-1/2-
CloseCOLA08:00
[18]Boyaca Chico
vs
Deportes Tolima[2] 
+1/2-
CloseMEXA08:00
[6]Santos Laguna
vs
Necaxa[16] 
-3/4-
Close-10:00
[14]Pumas UNAM
vs
Cruz Azul[2] 
+1/2-
Các trận đã kết thúc
CloseHQB11:30FT
[5]Daejeon Hana Citizen
1 - 2
Busan I'Park[7] 
+01-2
CloseAUSNSW12:00FT
[2]Sydney Utd
5 - 2
Sydney FC U21[5] 
-1 1/43-1
CloseNHATB12:00FT
[21]Tochigi SC
0 - 1
Blaublitz Akita[11] 
-1/40-1
Close-12:00FT
[19]Ehime FC
1 - 1
JEF United Chiba[15] 
+1/41-1
Close-12:00FT
[6]Kyoto Sanga
0 - 0
Matsumoto Yama.[16] 
-1/40-0
Close-12:00FT
[9]Okayama
0 - 1
Zweigen Kan.[13] 
+00-1
CloseHQA12:00FT
[3]Suwon Bluewings
1 - 0
Seongnam Ilhwa Ch.[9] 1
-1/21-0
CloseAUSA12:05FT
[10]Wellington Phoenix
3 - 0
Perth Glory[7] 
+02-0
CloseAUSW12:05FT
[5]Canberra Utd Nữ
4 - 1
Brisbane Roar Nữ[2] 
+1 1/43-1
CloseAUSNSW12:10FT
[4]Blacktown City
2 - 0
North Shore Mariners[9] 
1-0
CloseAUSQSL13:00FT
Moreton Bay Utd
2 - 1
Redlands Utd 
0-0
CloseNHATB13:00FT
[8]Tokyo Verdy
0 - 2
Montedio Yama.[4] 
+1/40-1
CloseAUSQSL13:15FT
Sunshine Coast
6 - 3
Capalaba 
-1 1/41-0
CloseHQB14:00FT
[3]Jeonnam Dragons
1 - 0
Gyeongnam[10] 
+01-0
CloseHKGA14:00FT
[4]Lee Man FC
0 - 0
Happy Valley[6] 
-10-0
CloseAUSA14:10FT
[9]Western United
0 - 1
WS Wanderers[3] 
-1/40-0
CloseHQA14:30FT
[5]FC Seoul
3 - 0
Suwon FC[10] 
-1/21-0
CloseAUSBPL15:00FT
[9]Mount Gravatt
1 - 2
Bayside Utd[4] 
+3/41-1
Close-15:00FT
[6]The Lakes
1 - 1
Acacia Ridge[5] 
1-0
CloseAUSQSL15:00FT
Eastern Suburbs1
1 - 3
Brisbane Roar U21 1
+11-2
Close-15:00FT
Olympic FC QLD
1 - 0
Gold Coast Utd 
-1 1/20-0
CloseCZEB16:15FT
[6]Vik.Zizkov
1 - 3
MFK Chrudim[2] 
-3/40-2
CloseAUTB16:30FT
[5]Grazer AK
0 - 0
Austria Wien II[15] 
-1/40-0
CloseARMA17:00FT
[9]Shirak1
2 - 2
Ararat-Armenia[4] 
0-0
CloseBULA17:00FT
[13]Etar
3 - 1
CSKA 1948 Sofia[6] 
+1/21-1
CloseUKRU2117:00FT
[5]Dnipro-1 U21
8 - 0
Oleksandria U21[4] 
3-0
CloseAUTB17:00FT
[2]Liefering
6 - 2
Horn[10] 
-1/44-1
CloseTHA17:10FT
[1]BG Pathum United
0 - 0
Chiangrai Utd[7] 
-10-0
CloseTBN317:30FT
[B2-8]Osasuna B
1 - 1
SD Logrones[B2-2] 
0-0
Close-17:30FT
[D2-3]Sevilla B1
0 - 0
Real Betis B[D2-4] 
+00-0
CloseMDVA17:30FT
[7]Speranta
1 - 3
Petrocub[2] 
0-1
CloseTNKA17:30FT
[8]Fatih Karagumruk
0 - 1
Ankaragucu[17] 
-3/40-0
CloseTNKB17:30FT
[10]Umraniyespor
3 - 1
Giresunspor[1] 
+1/22-1
CloseTBN318:00FT
[B2-7]Ejea1
0 - 0
CD Calahorra[B2-1] 
+00-0
Close-18:00FT
[C1-4]Badalona
1 - 0
Andorra FC[C1-2] 
+00-0
Close-18:00FT
[D1-3]Linense
0 - 0
San Fernando[D1-4] 
-1/40-0
Close-18:00FT
[E1-1]S.S. Reyes
1 - 0
Getafe B[E1-10] 
-3/40-0
Close-18:00FT
[E1-7]Atletico Madrid B
1 - 0
Rayo Majada.[E1-2] 
-1/41-0
Close-18:00FT
[C2-7]Levante B
1 - 0
Valencia B[C2-10] 
+1/41-0
Close-18:00FT
[D2-8]Granada II1
3 - 2
Lorca Deportiva[D2-10] 
-1/41-1
Close-18:00FT
[E2-9]Socuellamos
1 - 0
Villarrubia CF[E2-7] 
+00-0
Close-18:00FT
[C2-1]Ibiza-Eivissa
2 - 0
Orihuela[C2-9] 
-11-0
Close-18:00FT
[E1-9]UD Poblense
1 - 1
Navalcarnero[E1-6] 
+00-1
Close-18:00FT
[E1-8]Las Rozas CF
3 - 2
Atl. Baleares[E1-5] 
+01-2
Close-18:00FT
[C2-6]La Nucía
1 - 0
Atzeneta[C2-5] 
-1/40-0
Close-18:00FT
[E2-2]Melilla CD
1 - 1
Don Benito[E2-3] 
-1/41-1
Close-18:00FT
[E2-4]Talavera
2 - 1
CP Villarrobledo[E2-10] 
-1/21-1
Close-18:00FT
[D1-8]Marbella
0 - 0
Las Palmas Atl.[D1-9] 
-1/20-0
Close-18:00FT
[C2-4]Alcoyano
1 - 2
Pena Deportiva[C2-8] 
-1/40-1
CloseNGA18:00FT
[12]Ural S.r.
0 - 0
Ufa[14] 
-1/40-0
CloseICELC18:00FT
[C-5]UMF Selfoss
1 - 0
Vestri[C-6] 
-1 1/41-0
CloseDENA18:00FT
[5]Randers1
1 - 2
Lyngby[11] 
-1/41-0
CloseTHA18:00FT
[13]Sukhothai
2 - 3
Samut Prakan City[5] 
+00-1
CloseBDNB18:15FT
[8]Penafiel
1 - 2
Academica Coim[3] 
+1/40-1
CloseHLA18:15FT
[1]Ajax
3 - 1
Groningen[6] 
-2 1/41-0
CloseITA18:30FT
[4]Roma1
1 - 0
Genoa[13] 4
-1 1/41-0
CloseITA318:30FT
[B-8]Sambenedettese
1 - 0
Arezzo[B-20] 
-1/20-0
Close-18:30FT
[C-11]Viterbese Calcio
2 - 2
SS Monopoli[C-12] 
-1/41-1
Close-18:30FT
[B-15]Imolese Calcio
0 - 0
Triestina[B-5] 
+1/40-0
ClosePOLA18:30FT
[8]Piast Gliwice
2 - 1
Stal Mielec[16] 
-1/20-1
CloseTHA18:30FT
[8]Ratchaburi
0 - 0
Chonburi[12] 
-1/20-0
ClosePOLB18:40FT
[4]GKS Tychy
3 - 1
Zaglebie Sosno[17] 
+01-1
CloseANHA19:00FT
[19]West Brom
0 - 0
Newcastle[16] 
-1/40-0
CloseTBN319:00FT
[D1-2]UD Tamaraceite
0 - 0
Atl. Sanluqueno[D1-5] 
-1/40-0
CloseDUC319:00FT
[19]Unterhaching
3 - 0
Hallescher[10] 
+01-0
CloseSCOA19:00FT
[8]Dundee Utd
0 - 0
Celtic[2] 
+1 1/20-0
CloseALBA19:00FT
[8]Bylis Ballsh
1 - 1
Teuta Durres[2] 
1-1
Close-19:00FT
[7]Kastrioti Kruje
1 - 2
KF Tirana[5] 
0-1
CloseSRBA19:00FT
[16]Indija
0 - 1
Radnik Surdulica[6] 
-1/40-0
CloseTDC19:00FT
Eskilstuna City
4 - 1
Oskarshamns AIK
-1 1/44-1
Close-19:00FT
Hammarby1
3 - 2
AIK Solna
-1/41-0
CloseUKRA19:00FT
[1]Dinamo Kiev
3 - 0
FC Mynai[12] 
-1 3/40-0
CloseTHA19:00FT
[3]Port FC
2 - 2
Bangkok Utd[6] 
+01-0
CloseDUB19:30FT
[7]Fort.Dusseldorf
3 - 1
Nurnberg[14] 
-1/20-0
Close-19:30FT
[15]Ein.Braunschweig
1 - 0
Sandhausen[17] 
+00-0
CloseBULA19:30FT
[5]Beroe
1 - 4
Ludogorets[1] 
+1/20-1
CloseBIA19:30FT
[16]RE Mouscron Peruwelz
1 - 0
Standard Liege[11] 
+1/21-0
CloseMDVA19:30FT
[9]Zimbru
1 - 2
Milsami[3] 
0-1
CloseVNA17:00Hoãn
[6]Bình Định
vs
BCM Bình Dương[2] 
-
CloseTBN318:00Hoãn
[A1-8]Coruxo
vs
Racing Ferrol[A1-6] 
-
CloseVNA18:00Hoãn
[1]Hải Phòng
vs
Than Quảng Ninh[9] 
-
Close-19:15Hoãn
[4]Sài Gòn FC
vs
Nam Định[10] 
-
CloseDUB19:30Hoãn
[16]Osnabruck
vs
Jahn Regensburg[12] 
-
CloseLUXA22:00Hoãn
[14]Etzella Ettelbruc
vs
Hostert[12] 
-
Close-22:00Hoãn
[10]Progres Niedercorn
vs
UNA Strassen[6] 
-
Close-22:00Hoãn
[16]RM Hamm Benfica
vs
Wiltz[4] 
-
Close-22:00Hoãn
[3]Swift Hesperange
vs
Jeunesse Esch[7] 
-
Close-22:00Hoãn
[15]Mondorf-les.
vs
Rodange 91[11] 
-
Close-22:00Hoãn
[8]Victoria Rosport
vs
Differdange[5] 
-
Close-22:00Hoãn
[13]UT Petange
vs
Dudelange[1] 
-
Close-22:00Hoãn
[2]Fola Esch
vs
Racing Union[9] 
-
CloseCZEA22:00Hoãn
[5]Jablonec
vs
Sparta Praha[2] 
-

SOI KÈO BÓNG ĐÁ