Livescore trực tiếp - Tỷ số trực tuyến - KQBĐ trực tuyến

Livescore - Tỷ số bóng đá hôm nay

Thứ Tư, ngày 02/12/2020 - 19:30
4.1 /5 của 4 đánh giá
Livescore trực tiếp - Tỷ số trực tuyến - Tỷ số bóng đá hôm nay. Kqbd trực tuyến hôm nay - Cập nhật tỷ số, kết quả bóng đá nhanh chóng, chính xác về tất cả bàn thắng cùng và tỷ lệ trong các giải đấu bóng đá lớn, nhỏ trên Thế Giới

Livescore - Bảng tỷ số trực tuyến, cập nhật tỷ số trận đấu cực kỳ nhanh chóng, dù bạn không thể xem trực tiếp trận đấu nhưng với một chiếc Smart Phone trên tay bạn vẫn có thể xem kết quả trận đấu đó. Ưu điểm của bảng Livescore này:

  • Livescore trực tiếp liên tục tất cả các giải đấu trên Thế giới giúp mọi người dễ dàng xem tỷ số trận đấu mà mình quan tâm.
  • Tỷ số trực tuyến được cập nhật liên tục, để đáp ứng nhu cầu xem tỷ số bóng đá, Livescore đã xây dựng hệ thống Data khổng lồ, cập nhật liên tục để cung cấp thông tin đến cho người dùng nhanh chóng, chính xác nhất về: Thời gian thi đấu, Thông tin trận đấu, số phút, tỷ số...
  • Ngoài cung cấp tỷ số bóng đá, bảng này còn cung cấp tỷ lệ kèo để dành riêng cho dân cá độ
  • Các thông tin trên bảng được sắp xếp, trình bày một cách cực kỳ khoa học để người chơi có thể dễ dàng xem kết quả cũng như thông tin các trận đấu
THA
18:00[2]
Port FC
 
Live 66'
1 - 0
1-0
[9]
Muang Thong Utd
 
SINA
18:45[7]
Young Lions
 
Live 43'
0 - 0
-
[5]
Geylang Intl
 
-
18:45[6]
Hougang Utd
 
Live 43'
1 - 1
-
[4]
Balestier Kh.
 
-
18:45[2]
Alb. Niigata (SIN)
 
Live 43'
0 - 0
-
[8]
Tanjong Pagar
 
-
18:45[3]
Lion City Sailors
 
Live 44'
0 - 0
-
[1]
Tampines Rovers
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
BIHA
19:00[12]
Olimpik Sarajevo
 
Live 28'
0 - 1
-
[9]
Mladost D. Kakanj
 
-
19:00[11]
FK Krupa
 
Live 28'
0 - 0
-
[4]
Borac Banja Luka
 
MKDA
19:00[8]
Rabotnicki
 
Live 28'
0 - 0
-
[9]
Pelister
 
-
19:00[7]
Sileks Kratovo
 
Live 29'
0 - 0
-
[6]
Vardar
 
-
19:00(T) [3]
Shkupi
 
Live 29'
1 - 0
-
[12]
Belasica Strumica
 
-
19:00[11]
Academy Pandev
 
Live 26'
0 - 0
-
[10]
Renova
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
-
19:00(T) [5]
Borec Veles
 
Live 28'
0 - 0
-
[4]
FC Struga
 
-
19:00[1]
Shkendija
 
Live 28'
1 - 0
-
[2]
Makedonija
 
MNEA
19:00[6]
FK Jerezo
 
Live 28'
0 - 0
-
[10]
OFK Petrovac
 
-
19:00[9]
Rudar
 
Live 28'
0 - 0
-
[5]
Sutjeska
 
SLOA
19:00[10]
Gorica
 
Live 28'
0 - 0
-
[6]
Domzale
 
CZEB
19:00[8]
Dukla Praha
 
Live 27'
0 - 0
-
[1]
Hradec Kralove
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
TQC
19:00(T) 
Guangzhou Fuli
 
Live 27'
0 - 1
-
Shandong Luneng
 
SINA
19:15[9]
DPMM FC
 
 
? : ?
[7]
Young Lions
 
CZEB
19:30[11]
Jihlava
0.92
 
? : ?
-3/4
[13]
Taborsko
0.94
-
19:30[9]
Fotbal Trinec
-0.93
 
? : ?
-1/2
[6]
MFK Chrudim
0.79
-
19:30[7]
Sellier&Bellot Vlasim
 
 
? : ?
[3]
Vik.Zizkov
 
-
19:30[10]
Varnsdorf
 
 
? : ?
[14]
Slavoj Vysehrad
 
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
-
19:30[2]
SK Lisen
0.85
 
? : ?
-1/2
[4]
SK Prostejov
-0.99
-
19:30[12]
FK Blansko
0.88
 
? : ?
-1/4
[5]
Usti & Labem
0.98
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
CloseTNKB17:30 Live 90'
[7]Altay
1 - 1
Giresunspor[8] 
-1/20-1
CloseTHA18:00 Live 66'
[2]Port FC
1 - 0
Muang Thong Utd[9] 
-3/41-0
CloseSINA18:45 Live 43'
[7]Young Lions
0 - 0
Geylang Intl[5] 
-
Close-18:45 Live 43'
[6]Hougang Utd
1 - 1
Balestier Kh.[4] 
-
Close-18:45 Live 43'
[2]Alb. Niigata (SIN)
0 - 0
Tanjong Pagar[8] 
-
Close-18:45 Live 44'
[3]Lion City Sailors
0 - 0
Tampines Rovers[1] 
-
CloseBIHA19:00 Live 28'
[12]Olimpik Sarajevo
0 - 1
Mladost D. Kakanj[9] 
-1/4-
Close-19:00 Live 28'
[11]FK Krupa
0 - 0
Borac Banja Luka[4] 
+1 1/4-
CloseMKDA19:00 Live 28'
[8]Rabotnicki
0 - 0
Pelister[9] 
-3/4-
Close-19:00 Live 29'
[7]Sileks Kratovo
0 - 0
Vardar[6] 
-1/4-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Close-19:00 Live 29'
[3](T)Shkupi
1 - 0
Belasica Strumica[12] 
-2 1/4-
Close-19:00 Live 26'
[11]Academy Pandev
0 - 0
Renova[10] 
-1/4-
Close-19:00 Live 28'
[5](T)Borec Veles
0 - 0
FC Struga[4] 
-1/4-
Close-19:00 Live 28'
[1]Shkendija
1 - 0
Makedonija[2] 
-3/4-
CloseMNEA19:00 Live 28'
[6]FK Jerezo
0 - 0
OFK Petrovac[10] 
-
Close-19:00 Live 28'
[9]Rudar
0 - 0
Sutjeska[5] 
-
CloseSLOA19:00 Live 28'
[10]Gorica
0 - 0
Domzale[6] 
+1/4-
CloseCZEB19:00 Live 27'
[8]Dukla Praha
0 - 0
Hradec Kralove[1] 
-1/4-
CloseTQC19:00 Live 27'
(T)Guangzhou Fuli
0 - 1
Shandong Luneng 
-
CloseSINA19:15
[9]DPMM FC
vs
Young Lions[7] 
-
CloseCZEB19:30
[11]Jihlava
vs
Taborsko[13] 
-3/4-
Close-19:30
[9]Fotbal Trinec
vs
MFK Chrudim[6] 
-1/2-
Close-19:30
[7]Sellier&Bellot Vlasim
vs
Vik.Zizkov[3] 
-
Close-19:30
[10]Varnsdorf
vs
Slavoj Vysehrad[14] 
-
Close-19:30
[2]SK Lisen
vs
SK Prostejov[4] 
-1/2-
Close-19:30
[12]FK Blansko
vs
Usti & Labem[5] 
-1/4-
CloseIRNA19:40
[15]Mes Rafsanjan
vs
Teraktor Sazi[12] 
-
CloseMNEA20:00
[7]Iskra Danilo
vs
Buducnost[1] 
+3/4-
CloseCYPA20:00
[10]Ermis Aradippou
vs
Pafos FC[6] 
-
CloseKUWA20:00
[13](T)Khaitan
vs
Burgan SC[11] 
-1/4-
CloseARMA20:30
[8]Pyunik
vs
Lori Vanadzor[6] 
-1/4-
CloseCHIA20:30
[4]Antofagasta
vs
Palestino[15] 
+1/4-
CloseITA321:00
[A-11]Pontedera
vs
Luchese[A-20] 
-
Close-21:00
[C-17]Casertana
vs
Vibonese[C-11] 
+0-
Close-21:00
[A-15]Pergolettese
vs
Juventus U23[A-8] 
+0-
Close-21:00
[B-19]Arezzo
vs
Sambenedettese[B-12] 
+0-
CloseBIHA21:00
[3]Zrinjski
vs
Zeljeznicar[2] 
-1/4-
CloseMNEA21:00
[3]Zeta
vs
OFK Titograd[8] 
-3/4-
CloseSLOA21:00
[2]Mura
vs
NK Bravo[8] 
-1/2-
CloseMNEA21:45
[2]Decic Tuzi
vs
FK Podgorica[4] 
-1/4-
ClosePOLB22:00
[16]Zaglebie Sosno
vs
Puszcza Nie.[10] 
-1/2-
CloseSVKA22:00
[8]Sered
vs
Dunajska Stred[2] 
+1 1/4-
CloseGREA22:15
[12]Larissa
vs
Aris Salonica[4] 
+1/4-
CloseKUWA22:30
[12]Tadamon (KUW)
vs
Al Shabab (KUW)[8] 
+0-
Close-22:30
[5]Al Arabi (KUW)
vs
Kazma[4] 
+1/4-
ClosePOLB23:00
[13]GKS Belchatow
vs
Chrobry Glogow[14] 
-1/4-
CloseBIHA23:00
[1]Sarajevo
vs
Radnik Bijeljina[10] 
-1 3/4-
CloseBIA23:00
[6]Charleroi
vs
Waasland-Beveren[18] 
-1 1/2-
CloseCROA23:00
[3]HNK Gorica
vs
Slaven Belupo[6] 
-1/2-
CloseSLOA23:15
[4]Koper
vs
Aluminij[9] 
-3/4-
CloseDENC23:30
Jammerbugt
vs
Holstebro BK
-
ClosePOLC23:40
Stal Mielec
vs
Piast Gliwice
+1/4-
CloseITB00:00
[9]Monza
vs
Vicenza[14] 
-3/4-
ClosePOLA00:00
[13]Wisla Plock
vs
Pogon Szczecin[8] 
+1/4-
ClosePOLB00:00
[8]GKS Tychy
vs
Widzew Lodz[12] 
+1/4-
CloseISRB00:00
[5]Hapoel R. Gan
vs
HR Letzion[8] 
-1/4-
CloseNORA00:00
[13]Start Kristiansand
vs
Bodo Glimt[1] 
+3/4-
Close-00:00
[16]Aalesund
vs
Sandefjord[12] 
+1/2-
Close-00:00
[11]Sarpsborg
vs
Kristiansund[5] 
+0-
Close-00:00
[9]Haugesund
vs
Mjondalen[15] 
-1/2-
Close-00:00
[7]Viking
vs
Brann[10] 
-1/4-
CloseTSA00:15
[9]Luzern
vs
Sion[7] 
-3/4-
Close-00:15
[10]Servette
vs
Zurich[4] 
-1/4-
Close-00:15
[6]Lausanne Sports
vs
Vaduz[8] 
-1-
CloseDUC4T00:30
Wiedenbruck
vs
M.gladbach II 
+0-
CloseESTA00:30
[3]Levadia T.
vs
Flora Tallinn[1] 
+0-
CloseC100:55
[H-4]Istanbul BB
vs
Leipzig[H-3] 
+1 1/4-
Close-00:55
[E-4]Krasnodar
vs
Rennes[E-3] 
+0-
CloseANHL101:00
[15]Wimbledon
vs
Peterborough Utd[3] 
+1/2-
CloseTBNB01:00
[11]UD Logrones
vs
SD Ponferradina[8] 
-1/4-
Close-01:00
[4]Leganes
vs
Rayo Vallecano[7] 
+0-
Close-01:00
[16]Cartagena
vs
Espanyol[2] 
+1/2-
CloseDUC301:00
[9]Hallescher
vs
Unterhaching[18] 
-1/4-
Close-01:00
[5]Hansa Rostock
vs
Turkgucu-Ataspor[7] 
-1/4-
CloseTDC01:00
Lunds BK
vs
Malmo 
-
CloseDUC4T01:30
Fort.Dusseldorf II
vs
A.Aachen 
-1/2-
Close-01:30
Wuppertaler
vs
SV Straelen 
+0-
Close-01:30
Homberg
vs
Bergisch Gladbach
-1/2-
CloseANHB02:00
[10]Middlesbrough
vs
Swansea City[6] 
+0-
CloseANHL102:00
[23]Shrewsbury
vs
Accrington[9] 
+1/4-
Close-02:00
[21]Bristol Rovers
vs
Gillingham[16] 
-1/4-
Close-02:00
[1]Hull City
vs
Doncaster Rovers[10] 
-1/4-
CloseANHL202:00
[9]Carlisle
vs
Salford City[8] 
-1/4-
Close-02:00
[16]Walsall
vs
Stevenage[22] 
-1/2-
CloseNORA02:00
[8]Stabaek
vs
Valerenga[3] 
+1/2-
ClosePOLB02:30
[5]Arka Gdynia
vs
Korona Kielce[9] 
-1/2-
CloseANHB02:45
[22]Nottingham Forest
vs
Watford[5] 
+1/4-
Close-02:45
[23]Wycombe
vs
Stoke City[8] 
+1/2-
Close-02:45
[9]Blackburn Rovers
vs
Millwall[12] 
-1/2-
Close-02:45
[15]Luton Town
vs
Norwich[1] 
+1/4-
Close-02:45
[19]Sheffield Wed.
vs
Reading[7] 
+0-
CloseANHL102:45
[4]Charlton Athletic
vs
Milton Keynes Dons[19] 
-1/4-
CloseANHL202:45
[4]Cambridge Utd
vs
Mansfield[23] 
-1/2-
CloseWALA02:45
[12]Cefn Druids AFC
vs
The New Saints[1] 
+2 1/4-
CloseC103:00
[G-4]Ferencvaros
vs
Barcelona[G-1] 
+1-
Close-03:00
[F-3]Club Brugge
vs
Zenit[F-4] 
-1/2-
Close-03:00
[F-1]B.Dortmund
vs
Lazio[F-2] 
-1-
Close-03:00
[G-2]Juventus
vs
Dinamo Kiev[G-3] 
-1 1/2-
Close-03:00
[H-1]Man Utd
vs
PSG[H-2] 
+1/4-
Close-03:00
[E-2]Sevilla
vs
Chelsea[E-1] 
+0-
CloseTBNB03:00
[19]Castellon
vs
Zaragoza[22] 
+0-
Close-03:30
[12]Lugo
vs
Las Palmas[14] 
+0-
CloseVENA04:00
[A-6]Puerto Cabello
vs
Dep.Guaira[A-2] 
-
CloseBRB05:00
[19]Botafogo/SP
vs
Juventude/RS[4] 
+0-
CloseLIB05:15
[F-1]Nacional Montevideo
vs
Independiente JT[A-2] 
-1/4-
Close-05:15
[B-1]Palmeiras/SP
vs
Delfin SC[G-2] 
-1 1/2-
CloseSUD05:15
Lanus
vs
Bolivar 
-1 1/2-
CloseBLVA06:00
[1]The Strongest
vs
Real Santa Cruz[12] 
-
CloseMEXB06:00
[10]Tlaxcala FC
vs
Morelia[4] 
-
CloseVENA07:00
[A-7]Estu.Merida
vs
Mineros Guayana[A-4] 
-
CloseLIB07:30
[C-1]Jorge Wilstermann
vs
Libertad[H-2] 
-3/4-
Close-07:30
[H-1]Boca Juniors
vs
Internacional/RS[E-2] 
-
CloseSUD07:30
Sport Huancayo
vs
Coquimbo Unido
+0-
Close-07:30
Independiente
vs
CA Fenix
-1 1/4-
CloseBRA07:30
[9]Fortaleza/CE
vs
Corinthians/SP[11] 
-1/4-
CloseBRB07:30
[2]America/MG
vs
Cruzeiro/MG[10] 
-
CloseCOLA08:00
[12]Envigado
vs
Inde.Medellin[14] 
+1/4-
CloseMEXB08:00
[6]Mineros de Zac.
vs
Tampico Madero[8] 
-
CloseMEXA10:05
[7]Chivas Guad.
vs
Club Leon[1] 
+1/4-
Các trận đã kết thúc
CloseTQC14:00FT
(T)Beijing Guoan
0 - 3
Wuhan Zall 
+1 1/20-3
CloseGEOA17:00FT
[10](T)Merani Tbilisi
1 - 6
FC Telavi[6] 
1-4
CloseNHATB17:00FT
[22]Renofa Yamaguchi
0 - 2
Ventforet Kofu[4] 
+1/20-0
Close-17:00FT
[6]Alb. Niigata (JPN)
2 - 2
Tochigi SC[11] 
-1/41-0
Close-17:00FT
[13]Omiya Ardija
3 - 3
Ehime FC[21] 
-1/23-0
Close-17:00FT
[7]Montedio Yama.
3 - 2
Machida Zelvia[19] 
-1/41-1
Close-17:00FT
[20]Thespa Kusatsu
1 - 0
Matsumoto Yama.[16] 
+1/40-0
Close-17:00FT
[8]Kyoto Sanga
2 - 1
V-Varen Nagasaki[3] 
+1/42-0
Close-17:00FT
[1]Tokushima Vortis
4 - 1
Giravanz Kita.[5] 
-11-0
Close-17:00FT
[12]Mito Hollyhock
2 - 1
Jubilo Iwata[9] 
+1/41-1
Close-17:00FT
[10]Tokyo Verdy
1 - 1
JEF United Chiba[14] 
-1/40-0
Close-17:00FT
[17]Ryukyu
0 - 2
Zweigen Kan.[18] 
+1/40-0
CloseARMA17:30FT
[2]Ararat-Armenia
0 - 0
Ararat Y[3] 
-3/40-0
CloseNHATB17:30FT
[15](T)Okayama
1 - 1
Avispa Fukuoka[2] 
+1/20-0
ClosePOLB18:00Hoãn
[18]Sandecja
vs
GKS Jastrzebie[15] 
-
Close-18:00Hoãn
[17]Resovia
vs
Radomiak Radom[4] 
-
Close-19:45Hoãn
[6]Odra Opole
vs
Nieciecza[1] 
-
CloseHLC01:45Hoãn
Kozakken Boys
vs
Harkemase Boys
-
Close-01:45Hoãn
Capelle
vs
Amsterdam FC
-
Close-01:45Hoãn
T.E.Combinatie
vs
Groningen
-
Close-01:45Hoãn
VV UNA
vs
Groene Ster
-
Close-01:45Hoãn
DVS '33
vs
Willem II
-
Close-01:45Hoãn
OSS '20
vs
Katwijk
-
Close-01:45Hoãn
Westlandia
vs
SteDoCo
-
Close-01:45Hoãn
HV&CV Quick
vs
NEC Nijmegen
-
Close-01:45Hoãn
HHC Hardenberg
vs
Vitesse Arnhem
-

SOI KÈO BÓNG ĐÁ